Aikace-aikacen Na Diatomite Bath Mat

Mutane da yawa a rayuwarmu suna da kwarewar kokawa daga gidan wanka, kuma ƙafar ƙafafunku suna faɗuwa ƙasa yayin da suke zamewa, don haka duk lokacin da suka fita bayan wanka, suna damuwa kuma suna fitowa a hankali, amma kwanan nan ƙasa mai narkewa ta kasance kora, bari muyi ban kwana da fargaba, wannan ita ce kwarjinin kasa.

 

Na bincika ta Intanet, saboda akwai wasu abubuwan da suka faru na zamewa, nakasassu, har ma da mutuwa a ƙafa bayan wanka. Saboda haka, mutane da yawa suna sanya tabar abin da ake kira shaye-shaye a ƙofar gidan wanka don gujewa faruwar irin waɗannan abubuwan da ake damawa da su, kuma a rage yawan rigar gida.

 

Wasu daga cikin pads suna cike da ƙura da datti. Yana ɗaukar mako guda, kuma akwai jin raɗaɗi a ƙafa, tare da matsanin ƙanshin linzami. Hakanan ba shi da matsala musamman a wanke, kuma har yanzu yana da wuya a yi.

 

Kwanan nan, duk da haka, an zaɓi yanki na diatomaceous na ƙasa mai ɗaukar hoto. Wannan saboda mafi yawa ne saboda ƙasa mai narkewar kayan ƙasa abu ne na halitta tare da iko da ƙarfin ƙarfin zafi. A cikin ado na cikin gida, koyaushe yana da alhakin mahimmancin zubar da ciki da cirewar formdehyde.

201904271743485840351

Diatomaceous ƙasa wata halitta ce ta halittar silikious sedimentary dutsen wanda aka haɗa da yawancin tsohuwar diatom. Abubuwan sunadarai sunadarai ne galibi SiO2. Diatomaceous ƙasa tana da keɓantaccen tsarin-sel da keɓaɓɓu. Girman pore shine mafi yawan macroporous, yana da ƙananan adadin mesopores, yanki mai yawa na rarraba girman pore, da kyakkyawan tsarin pore.

Saboda haka, wannan matattara mai “tsatstaceous ƙasa” zata iya taimakawa wajen sarrafa zafi a cikin ɗakin, ɗaukar barbashi da gas da ke cikin iska, kuma yana bada damar inganta haɓakar iska na cikin gida.

 

90% na diatomaceous ƙasa wanka mat ɗin neo-pores waɗanda basa gani ga tsirara ido, wanda zai iya fitar da danshi cikin sauri, kuma kayan saurin bushewa yana da ban mamaki.

 

Haka kuma, idan aka kwatanta da babban kafet din masana'anta, yana da sauki sauki, a rubanya kwayoyin cuta, da kauri bayan shan ruwa. A matsayin mat ɗin ƙafa, ƙasa mai tsattsagewa ba haske ba kawai a cikin zane, har ma yana da ƙaƙƙarfan ruwa. Hakanan zai iya taimakawa hana kwayoyin cuta da fitsari. Bayan haka, kayan duniya masu lalacewa shine cewa ba zai zama mai laushi a ƙarƙashin sake sarrafa ruwa ba, kuma ba zai haifar da kamshi ba.

 

Matashin “diatomaceous ƙasa” ya samo asali ne daga ainihin ƙasa mai ɗorewa ba kawai yana da mafi kyawun ɗaukar ruwa da ƙarfin lalata ba, har ma yana tsayayya da matsa lamba kuma ya faɗi, kuma yana da tsawon rai.

 

Saboda yana da kyau sosai don wanka, datti kuma kai ruwa kai tsaye zuwa tashin hankali na gaba, maiyuwa bazai tsaftace shi ba cikin minti 1 ba tare da tsaftacewa ba.

 

Ba wai kawai wannan ba, wannan mat ɗin ƙasa mai narkewa ma yana da matukar dorewa. Bayan amfani na dogon lokaci, bayan farfajiya ta sanya kitse a jiki da matattun ƙwayoyin cuta, aikin ɗaukar ruwa zai yi rauni sannu a hankali. A wannan lokacin, ya zama dole kawai yashi saman tabarma tare da sandpaper. Sake dawo da ruwa.


Lokacin aikawa: Jul-04-2019